ข่าวประชาสัมพันธ์
ออกรับซื้อขยะรีไซเคิลเเละขยะพิษเเลกไข่ ในชุมชนเขตเทศบาลตำลบมายอ ทั้ง 7 แห่ง
กองสาธารณสุขฯ ออกรับซื้อขยะรีไซเคิลเเละขยะพิษเเลกไข่ ในชุมชนเขตเทศบาลตำลบมายอ ทั้ง 7 แห่ง ร่วมกันเเยกขยะเเล้วนำมาขายให้เทศบาลตามวันเวลานี้
8 กุมภาพันธ์ 2565
430
กองสาธารณสุขฯ ออกรับซื้อขยะรีไซเคิลเเละขยะพิษเเลกไข่ ในชุมชนเขตเทศบาลตำลบมายอ ทั้ง 7 แห่ง ร่วมกันเเยกขยะเเล้วนำมาขายให้เทศบาลตามวันเวลานี้
![](/storage/uploads/169354399673.jpg)
![](/storage/uploads/169354399626.jpg)
![](/storage/uploads/169354399670.png)